ĐẠI HỘI CỰU GIÁO CHỨC PHƯỜNG BA ĐÌNH
Ngày 25/4/2023, Hội Cựu giáo chức phường Ba Đình long trọng tổ chức Đại hội lần thứ IV, nhiệm kỳ 2024-2029.
Văn nghệ chào mừng Đại Hội
Trong nhiệm kỳ qua, Hội Cựu giáo chức phường đã đoàn kết, tập hợp đội ngũ cựu giáo chức trên địa bàn phát huy tiềm năng, trí tuệ tham gia các hoạt động giáo dục, đào tạo của địa phương, quan tâm phát triển hội viên, tích cực tham gia các phong trào thi đua, các cuộc vận động do Đảng, nhà nước và Hội cấp trên phát động.
Đồng chí Chu Nại Sú Phó Chủ tịch Hội Cựu Giáo Chức trình bầy Báo cáo tại Đại hội
Phát biểu tại Đại hội, đồng chí Chu Thị Hợp – Thường vụ Hội Cựu giáo chức Thành phố Thanh Hóa và đồng chí Nguyễn Tuấn Tú - Phó Chủ tịch UBND phường đã biểu dương và ghi nhận những kết quả Hội Cựu giáo chức xã đã đạt được trong nhiệm kỳ qua. Đồng thời, mong muốn nhiệm kỳ 2024 - 2029, Hội Cựu giáo chức phường tiếp tục làm tốt công tác chăm lo đời sống vật chất và tinh thần cho các hội viên; mỗi cựu giáo chức luôn là tấm gương sáng, tích cực, gương mẫu trong các phong trào thi đua; tiếp tục đóng góp kinh nghiệm, sáng kiến và trí tuệ cho công tác giáo dục của phường; sát cánh cùng các nhà trường trong việc nâng cao chất lượng giáo dục, tích cực tham gia các hoạt động khuyến học, khuyến tài, tham gia xây dựng xã hội học tập ở địa phương.
Đồng chí Chu Thị Hợp Thường Vụ Hội Giáo chức thành phố phát biểu chỉ đạo
BCH Hội Cựu Giáo Chức nhiệm kỳ 2024-2029 ra mắt Đại hội
Sau một buổi sáng làm việc với tinh thần dân chủ, nghiêm túc và trách nhiệm cao, Đại hội Hội Cựu giáo chức phường Ba Đình lần thứ IV, nhiệm kỳ 2024 - 2029 đã thành công tốt đẹp. Đại hội đã biểu quyết bầu Ban chấp hành khoá mới gồm 07 đồng chí; Bà Bùi Thị Thoa tiếp tục được bầu làm Chủ tịch Hội, Ông Chu Nại Sú được bầu làm Phó Chủ tịch hội Cựu giáo chức phường khóa IV, nhiệm kỳ 2024 – 2029./.
- CÁC ĐỒNG CHÍ LÃNH ĐẠO ĐẢNG ỦY-HĐND-UBND-MTTQ PHƯỜNG THĂM VÀ TẶNG QUÀ CÁC GIA ĐÌNH CHÍNH SÁCH
- KỲ HỌP THỨ 11, HĐND PHƯỜNG BA ĐÌNH KHÓA X; NHIỆM KỲ 2021-2026
- PHƯỜNG BA ĐÌNH TỔ CHỨC HỘI THI VĂN NGHỆ VÀ RUNG CHUÔNG VÀNG HÈ NĂM 2024
- NHỮNG LƯU Ý KHI SỬ DỤNG ỨNG DỤNG VNEID TỪ NGÀY 1/7/2024
- PHƯỜNG BA ĐÌNH RA MẮT LỰC LƯỢNG THAM GIA BẢO VỆ AN NINH, TRẬT TỰ Ở CƠ SỞ
- ĐẢM BẢO AN TOÀN THỰC PHẨM PHỤC VỤ KỲ THI TỐT NGHIỆP THPT QUỐC GIA TRÊN ĐỊA BÀN
- CÔNG KHAI THỦ TỤC HÀNH CHÍNH LĨNH VỰC HỘ TỊCH
- CÔNG KHAI DANH MỤC 02 NHÓM THỦ TỤC HÀNH CHÍNH LIÊN THÔNG ĐIỆN TỬ
- THÔNG BÁO VIỆC CẮT GIẢM THỦ TỤC HÀNH CHÍNH TẠI BỘ PHẬN 1 CỦA UBND PHƯỜNG BA ĐÌNH
- Chuyển đổi, sử dụng tài khoản VNeID trong thực hiện thủ tục hành chính từ ngày 15/6/2024
Công khai kết quả giải quyết TTHC
ĐIỆN THOẠI HỮU ÍCH
02373.742.289